Phản ánh tình trạng bò thả rong vẫn chưa được xử lý
Phường Hương An, TP Huế vẫn không dẹp được nạn bò ở trong khu quy hoạch làm ô nhiễm và ăn cây cối người dân. Không biết tổ dân phố ở đâu, phường ở đâu, dân kêu mãi mà không thấy giải quyết. Lên thành phố để nâng cao chất lượng cuộc sống?
Cổng thông tin điện tử thành phố Huế
-
14/11/2021
Đã chuyển thông tin phản ánh đến Cơ quan chuyên môn tiếp nhận và xử lý