Nắp đan nước thải bằng bê tông xi măng bị bong tróc
Hiện nay từ phía Cống Thủy Quan đến phía bắc cầu Dã Viên phía bên trái có khoảng 6 nắp đan nước thải bằng bê tông xi măng bị bong tróc sâu 3 - 4cm, gây nguy hiểm cho người tham gia giao thông, ảnh chụp lúc 13h ngày 02/1/2023. Kính gửi cơ quan chức năng kiểm tra và xử lý.
Cổng thông tin điện tử thành phố Huế
-
09/01/2023
Đã chuyển thông tin phản ánh đến Cơ quan chuyên môn tiếp nhận và xử lý