Nâng cao bảng Ấn tượng Huế Xanh và chỉnh trang lại màu sắc
Kính nhờ Hue-S kiến nghị Quý Cơ quan Công Trình Đô Thị Huế nâng chiều cao bảng hiệu Ấn Tượng Huế Xanh ngay vị trí ngã tư Thạch Hãn-Trần Nguyên Đán (phía từ Thạch Hãn) như ảnh đính kèm. Đã có rất nhiều người đi bộ, thể dục bị vướng u đầu, ngay cả người thân mình đi bộ thể dục cũng bị va đầu vào 2 lần gây thương tích. Nay mong Quý Ban ngành nâng chiều cao và chỉnh trang lại màu sắc lại cho đẹp và an toàn đô thị. Xin chân thành cảm ơn!
Cổng thông tin điện tử thành phố Huế
-
25/07/2023
Đã chuyển thông tin phản ánh đến Cơ quan chuyên môn tiếp nhận và xử lý